Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ถ้าหน้าไม่ดีจริงไม่เสียเวลาเอามาให้ดูนะคับ

คือว่าปกติไม่เคยคิดว่าของร้อยแปดพันอย่างของ Bootsหรือ No7 ที่ทำออกมามากมายจะดี แต่พี่ที่บูทส์เค้าบอกว่า ตัวนี้ไม่ดีมาว่าเค้าเลยคับ ผลคือ หน้าผมใสมากๆ เป็นตัวที่คล้ายๆ AHAที่ทำที่ร้าน แต่เราทำเอง  ยืนยันคับว่าไม่แรงเพราะผมแพ้ ง่ายมากๆ ในชุดก็จะมี ตัวหลักคือ GLYCOLIC PEEL แล้วก็พวกแปรง ถาดใส่น้ำยา  แล้วในกระปุกเป็นตัวเช็ดยับยั้ง GLYCOLIC ใชัหหลังจากลงตัวแรกห้านาที  ใช้เป็นคอสตามใบแนบ  ผมใช้มาสามเดือนหน้าใสมากๆ เลิกดูถูกของเค้าเลย

จากคุณ : arden - [ 21 ก.ค. 50 13:55:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom