Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เพื่อนๆ พอมีเวป หรือวิธี "มัดจุก" แบบเซอๆบ้างไหมค่ะ

เห็นคนมัดจุก ทำผมทรง มวยแบบเซอๆ ที่เป็น จุกกลมๆ ดูพองๆ กันเยอะเลย
    อยากรู้ว่ามีวิธีทำยังไง
    ใครพอมีวิธี หรือเวป บ้างไหมค่ะ
    เมื่อก่อนเคยเห็นวรสารชื่อ haircut มีพวกวิธีทำทรงผมแบบง่ายๆ
    แต่ซื้อไม่ทัน ตอนนี้ก็ไม่เห็นมีออกมาอีกเลย (อยากได้มากๆ)

ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ
    (ถ้ามีใครอยากขาย วรสาร haircut หรือเพื่อนๆเคยเห็นที่ไหน
    หรือที่ไหนพอจะหาได้ ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ
    จะทะเลาะกะแฟนตาย เพราะเค้าไม่ยอมซื้อมาให้ ทั้งๆที่มันมีอยู่เล่มเดียว)

ขอบคุณมากเลย

จากคุณ : ขำ - [ วันอาสาฬหบูชา 15:59:04 A:124.120.122.210 X: TicketID:140645 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom