Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

*** แนะนำร้านดัดผมหน่อยสิจ๊ะ ***

อยากไปดัดผมใหม่เต็มแก่แล้ว ตอนนี้ผมยาวเกืบถึงเอวแล้วล่ะ
    แล้วมันก็เริ่มคลายมากแล้วด้วย ดัดครั้งสุดท้ายปลายปี 2548 นะ
    มันก็ผ่านมาน๊านนานเนอะ ผมยังเห็นเป็นลอนอ่อนๆอยู่เลยล่ะค่ะ
    จริงๆก็คงเพราะว่าเราเป็นคนผมหยักศกอยู่แล้วละมั้ง เลยอยู่ตัว

ตอนนี้อยากได้ทรงที่มันดูแนวๆ เซอร์ๆหน่อยอะค่ะ ไม่เอาหวานๆนะ
    ทรงเดิมที่ทำอยู่เราว่ามันหวานนะ แต่คนอื่นเค้าว่าเหมือนปาล์มมี่กัน
    อยากได้ทรงที่ดัดออกมาแล้วแนวๆ ได้สไตล์เดียวกับร้านพี่ไมซ์อ่ะค่ะ
    แต่เราไม่อยากไปกลางเมืองเลย คนเยอะ เบื่อด้วย ไปแล้วทุกเสาร์

เลยอยากให้ช่วยแนะนำร้านย่านลาดพร้าว (ไม่เลยเลียบทางด่วน)
    รัชดา (ไม่เลย fortune) พหลโยธิน (ไม่เลยอารีย์และรัชโยธิน)
    ยังไงก็รบกวนด้วยนะคะ อ้อ ลืมบอกไป งบราวๆ 1500 อะค่ะ ^o^/

จากคุณ : เทเลทับขี้ - [ วันอาสาฬหบูชา 16:30:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom