Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

***--ช๊อป...ที่แพลตตินั่มค่ะ---****

มาให้ข้อคิดสาวๆ ค่ะ  แบบว่ามะวานไปเดินช๊อปที่แพลทตินั่มมาอ่ะค่ะ...   ไปสะดุดกะชุดแซก  บนร้านชั้น 4  ชุดละ 480 อ่ะ  ....  เราก้อกะซื้อแล้วนะ  แต่เอ๊ะ..  ขอเดินเล่นอีกหน่อยละกัน  สักแป๊ป  กลับมาซื้อค่ะ   ...  แป่ว...  แซกแบบนั้นอ่ะ  ขายหมดเกลี้ยงเลย   ต้องรอวันพุธ

....จากนั้นเราก้อเดินคอตก...ลงไปชั้นหนึ่งนู่นอ่ะ   เดินก้อหน้าก้มตา   บูดสุดๆ   แต่โอ๊ววว....สวรรค์เข้าข้างอ่ะ  เจอแซกแบบเดียวกันเลยค่ะ  เนื้อผ้าเดียวกันอีกตะหากอ่ะ  แต่นะ  ราคาต่างกันสุดๆ  ร้านเนี้ย  ตัวละ 180 ง่ะ  3 ตัว 140   เรางี้หน้าบานเลย  สอยมาซ๊า 3  ตัว

นึกในใจ...  เชอะ...  ถ้าชั้นซื้อข้างบนนะ  นอนไม่หลับแหงๆๆ...  

เลยมาเตือนสาวๆ นักช๊อป   เราเดินสำรวจราคาก่อนค่ะ  แล้วค่อยตัดสินใจซื้อ....  อย่างเราอ่ะ  ถูกกว่าเห็นๆ   เหลือตังค์ไปซื้อเครื่องสำอางค์อีกอ่ะ  อิอิ   ภูมิใจ

จากคุณ : น้องบวม - [ 5 ส.ค. 50 19:13:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom