Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เฮ้อ...ว่าด้วยการยืดผมเคอะ

เมื่อก่อนอ่ะ ยืดผมร้านพี่เรียมสุดฮิตตามประสาสาวๆห้องนี้เเหละ...เจ้เค้าก็ยืดดีอ่ะนะ เเต่หลังๆมานี่ไม่ชอบเลย 2 ครั้งเเล้วที่โทรไปนัดเจ้ ย้ำด้วยนะว่าเจ้ว่างรึเปล่า เจ้ก็บอกว่างๆมาเลย เเต่พอไปถึง ไม่เห็นเเม้เเต่เงา โดนลูกจ้างยืดตามเคย ยิ่งคนผู้ชายนะ โอ้ เจ็บมาก ขอบอก
    ไม่ได้ดูถูกลูกจ้างนะ เเต่เราไม่ชอบที่เค้าทำนี่
    เสียความรุ้สึกนิดหน่อยว่าเออ โทรนัดจะยืดกะเจ้เเล้วนะ ทำไมไม่ได้ยืดล่ะ กำจิง
    เฮ้อ....ว่าจะพอกันที ตอนนี้ผมยาวเลยกลางหลังเเล้วด้วยอ่ะ ดูเเย่เชียว
    อยากจะเปลี่ยนร้าน ขอเเบบยืด โอเคๆไม่ฟีบ มีคุณภาพอ่ะ

เพื่อนๆรุ้จักร้านดีๆมีคุณภาพหรือเจอปัญหาเเบบเดียวกันบ้างมั๊ย เเชร์กันหน่อยน้า....

จากคุณ : my kitty - [ 15 ส.ค. 50 21:48:41 A:58.9.141.40 X: TicketID:097386 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom