Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอข้อมูล...รวบรวมตลาดนัดช้อปปิ้งแถวๆออฟฟิทสาวๆค่ะ

เผื่อจะเป็นประโยชน์แก่เพื่อนๆสมาชิกจะได้ไปช้อปของดี
    และของถูก บอกสถานที่ วัน เวลาที่ขายของด้วยนะค่ะ
    จะเป็นพระคุณอย่างสูงค่ะ
    แถวที่ทำงานเราอยู่พระรามสาม มี
    1.ตลาดนัดข้างธนาคารกรุงศรีอยุธยาสำนักงานใหญ่
    จ-ศ ตั้งแต่เช้ามืด(6โมงก็เปิดเต็มทุกร้านแผงแล้ว)-บ่าย2
    สีลม ซอยข้างธนาคารกรุงเทพ สนง ญ.
    2.ตลาดนัดซอยละลายทรัพย์
    จ-ส  เวลาไม่แน่ใจส่วนใหญ่จะไปสายๆ10โมงถึงบ่าย3ก็ยังมีเปิดอยู่ค่ะ
    3.ตลาดนัดหลังการบินไทย สนง ญ.
    วันและเวลา รอเพื่อนๆมาช่วยตอบล่ะกันค่ะ
    4.ตลาดนัดหลังกระทรวงสาธารณสุข ถ.ติวานนท์
    วันและเวลา..? ? เคยไปทุกวันศุกร์ไม่แน่ใจว่ามีทุกวันป่าว
    5.ตลาดนัดหลังการไฟฟ้าฝ่ายผลิต บางกรวย
    จ-ศ
    ใครมีข้อมูลเพิ่มเติมช่วยกันส่งมานะค่ะ

จากคุณ : oadsonic - [ 20 ส.ค. 50 14:37:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom