Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@@ มาแชร์กันว่าเพื่อนๆกำจัดขนจักกะแร้แบบไหน แล้ววิธีไหนที่ดีที่สุดค่ะ ของหนูแบบว่าไม่ไหวแล้วอายเพื่อนมากๆ@@

เห็นพวกดารา นางแบบทั้งหลาย จักกะแร้ เนียน เรียบ ขาวมากเลยค่ะ.. ส่วนของหนูนั้น หนูใช้แหนบถอนเอาค่ะ ผลก็คือ ทั้งคล้ำ เป็นตุ่มเหมือนหนังไก่เลย.. จนไม่กล้าใส่เสื้อกล้ามเลยค่ะ อยากรู้ว่าทำยังไงจะให้จักกะแร้เนียนเรียบ แล้วก็ขาว เหมือนพวกดาราเค้าบ้าง....

มันมีวิธีไหนบ้างค่ะเนี่ย..  เห็นเค้าว่าโกนเอาจะเรียบขึ้น จริงรึป่าวค่ะ หรือว่าใช้พวกเครื่องถอนขนจักกะแร้ที่ขายตามห้างจะดีกว่า...

แล้วพวกสเปรย์ โรลออน ที่โฆษณาๆนั้น มันขาวและเนียนขึ้นจริงๆรึป่าวค่ะ แล้วถ้าจริง ยี่ห้อไหนที่ดีๆบ้างค่ะ

จากคุณ : LufFy14 - [ 24 ส.ค. 50 01:03:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom