Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ช่วยแต่งตัวให้หน่อยค่ะ ... แบบว่า หุ่นเรามันปราบเซียนสุดๆอ่ะ

หลายๆครั้งที่ซื้อเสื้อผ้ามาแล้วไม่ได้ใส่  เพราะประเมินลุ้คตัวเองผิดพลาด    

เราสูง 153  หนักก็ประมาณ 58   ( อยู่ในระหว่างลดค่ะ )
    เราตัวสั้น    ไหล่กว้างประมาณ 17 นิ้ว
    หน้าอกประมาณ 36
    ต้นแขนใหญ่
    เอวสั้น  และหนาประมาณ 30 นิ้ว
    สะโพกเล็กมากๆ  ประมาณ 32 นิ้ว   ไม่ผายออกด้านข้างเลย  แต่จะออกทางก้นแทน
    ส่วนขา    เป็นคนที่ขาเรียว  ตรง  และเล็กมากๆ  ทุกคนชมว่าขาสวย
    หน้าตาก็ .... อืม .. จัดว่าใช้ได้ค่ะ   สมัยเรียนเคยเป็นเชียร์ลีดเดอร์   เพิ่งมาอ้วนช่วงทำงานนี่แหละ

ปกติสไตล์ที่ใส่อยู่   จะเป็นสไตล์แบบติสท์ๆ   แนวๆเนปาล  รกๆ  รุ่มร่ามหน่อย  แบบกางเกงขาบาน  กระโปรงลากดินอะไรแบบนี้  จะไม่ได้ใส่แบบรัดๆหรือโชว์หุ่นอ่ะค่ะ    แตตอนนี้อยากได้คำแนะนำ  สำหรับลุ้คอื่นๆ  ที่พอจะใส่ได้บ้าง    

ขอคำแนะนำด้วยค่ะ  ขอบคุณมากๆ

ปล. แหะๆ  แก้แล้วนะคะ  แบบว่าโพสตอนกะลังง่วงนอนสุดๆ

แก้ไขเมื่อ 28 ส.ค. 50 11:52:05

จากคุณ : stubborn devil - [ 28 ส.ค. 50 03:12:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom