Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สาวชอบทำสีผม ผมเสีย ผมกระด้าง ต้องตัวนี้เลย เอาอยู่ tsubaki

ไปยืดผมมา ถึงจะไม่เสียก็เถอะนะ แต่พอสระครั้งแรก  อึ๋ย.. มัยหัวเป็นงี้อ่ะ  ไม่ไหวจริง ๆ เลย  ตอนแรกก็ใช้แพนทีนหรอกนะ  พอสระเสร็จ ใช้เครัสตราส  แบบขวดสีขาวหัวปั๊มสีเหลือง  สำหรับให้ผมตรงอ่ะ  ยังเอาไม่อยู่เลย ขวดละตั้งพันกว่า แพงแต่ไม่ได้เรื่องอ่ะ  ต้องเป็นน้ำมันขวดสีส้มของเครัสตราส เหมือนกัน รุ่นนั้นดีสุด ๆ ผมนิ่ม  ถูกกว่า ด้วย พันนิด ๆ เองอ่ะ ขวดใหญ่กว่าตั้งเยอะ   ไอ้ขวดขาวนี่ ขวดเล็กนิดเดียว  แพงกว่าอีก  อยากลอง เสียงเงินฟรีเลยเรา

พออีกวัน  เลยเอา tsubaki  ของ ชิเชโด้ มาใช้ดู โหย .... มันดีขึ้นจริง ๆ อ่ะ  

ยาสระผม ของทุกยี่ห้อ ถ้าผมเสียนะ สระแล้วไม่นิ่ม  แต่ยี่ห้อนี้ นิ่มตั้งแต่ยาสระผม  พอเอาครีมนวดลงนะ นิ่มแบบ โคด... ๆ   เพื่อน ๆ ในห้องนี้ชอบทำสีกัน เราว่าผมโดนเคมี ต่อให้ยาโกรกดีขนาดไหน ก็ต้องมีพังบ้างอ่ะ  แนะนำตัวนี้เลย  ดีจริง ๆ นะจ๊ะ   ไม่ต้องไปหาตัวอื่นเลย  ลองมาเกือบหมด  เจอตัวนี้จอดอ่ะ

แต่ไม่เหมาะกับสาวผมธรรมดา หรือมันนะ  เพราะมันจะนิ่มเกิน หัวจะมันเกินน่ะจ๊ะ เพื่อนเราหัวมันมันอยู่แล้ว มันใช้ทีเดียว เยิ้มเลยอ่ะ  หัวนะจ๊ะ...

จากคุณ : แม่ของลูก - [ 3 ก.ย. 50 18:01:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom