Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รายงานผลการใช้จริง+รูปและความเห็นตรงๆแบบใส่อารมณ์และใช้อ้างอิงทางวิชาการใดๆไม่ได้

วันนี้เกิดอาการโมโห ชิงชัง เคียดแค้น  เครื่องสำอาง และครีมกันแดดยี่ห้อนึง  

เลยพาลไปถึงพวกที่ใช้ๆมาแล้วไม่ได้ผล หรือ โคสะนา วอก เกินความเป็นจริง  แล้วไม่รู้คิดอะไร ถ่ายรูปมา บอกเล่าเล่นๆ

ย้ำนะครับว่า มันเกิดขึ้นกับผมคนเดียว อ้างอิงอะไรไม่ได้ทั้งสิน

แต่ครับ แต่  ยังมีส่วนใหญ่ที่ใช้แล้ว ดี ถึง ดีมาก ถึงมากที่สุด

เอาเป็นว่าผมคันปาก อยาก ระบายอีเจ้ายี่ห้อนี้ เหลือเกิน แต่ ว่าคงไม่เกิดผลดีอะไรนักถ้าจะ บอกกันโต้งๆเอาเป้นว่าจะแอบบอกในรีวิว บางอันละครับ รอดู ละกันครับ

เริ่มด้วย ว่างงาน บวกความแค้นจัดเลยเอา ค ส อ บางส่วนมากองเล่นๆ เอาเฉพาะที่เก็บไว้นะครับ ยังมีอีกมากมายที่ยังไม่ถ่ายมาให้ดูและ อีกมากมายที่ เอาไปเผาพร้อมพริกกะเกลือ

จากคุณ : arden - [ 4 ก.ย. 50 21:25:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom