Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ชุ ด นี้ ค ว ร ใ ส่ กั บ อ ะ ไ ร ดี ค ะ (มีรูปปประกอบ)

รบกวนสาวๆโต๊ะเครื่องแป้งผู้ใจดีและน่ารัก แนะนำให้หน่อยหนะค่ะว่าชุดนี้ควรจะใส่อะไรข้างในดี

พอดีว่าลองใส่กับเกาะอกสีขาวและกางเกงขาสั้นสีขาวแล้วมันรู้สึกแปลกๆอ่าค่ะ (ไม่มั่นใจเอาซะเลย^^")

อยากรบกวนช่วยดูให้หน่อยหนะค่ะว่าควรจะใส่กับอะไรดี รวมทั้งเครื่องประดับด้วยหนะค่ะ

ขอบคุณทุกความคิดเห็นค่ะ^^

แก้ไขเมื่อ 09 ก.ย. 50 21:35:43

จากคุณ : Jamoo - [ 9 ก.ย. 50 21:27:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom