Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รบกวนถาม เรื่อง ร้าน 904 หน่อยครับ

คือว่าแม่ผม  เค้าให้ผมช่วยหาว่า ร้าน 904 ของ พระองค์เจ้าศรีรัศมิ์ มันอยู่ที่ไหน   ผมก้อลองค้นๆ ใน  Google แล้ว เจอแต่อะไร ก็ไม่รู้.... พวกเวปนรก ยัด แต่คีย์เวิร์ด   ไม่ได้เจอข้อมูลที่อยากจะได้เลย  ใครพอทราบ สถานที่ตั้ง ของร้าน  สาขา  หรือ ลิงค์ของเวปไซด์(ถ้ามี)  รบกวนช่วยผมหน่อยครับ  เบี้ยวแม่มาหลายวันแล้ว  ไม่ได้หาให้ซักที  ขอบคุณทุกคนนะครับ

จากคุณ : ก่อจัง - [ 19 ก.ย. 50 16:00:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom