Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอถามเคล็ดลับสาวๆ เมืองหนาวค่ะ อากาศหนาว ลมแรง หน้าแห้ง ใช้แป้งฝุ่น และแป้งพับ อะไรดีค่ะ

ตอนนี้ เราเพิ่งย้ายมาอยู่ต่างประเทศ   เริ่มรู้สึกว่า
    เข้าหน้าหนาวแล้ว
    เราเป็นคนผิวแห้งมากๆเลย
    ครีมบำรุงก็มีแล้ว
    แต่ อยากทราบ เคล็ดลับเรื่องแป้ง ฝุ่น แป้งพับ  และรองพื้นค่ะ  ว่ายี่ห้อ อะไรรุ่นไหนดีบ้างค่ะ

อยากให้ช่วยแนะนำ ด้วยนะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : หนูหมิงหมิง - [ 20 ก.ย. 50 21:38:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom