Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Anna sui. super mascara รุ่น volumn

เข้าไปซื้อใน duty free เมืองไทยมาค่ะ..  ทั้งๆที่มีอยู่แล้วถึง 4 อัน คือ paul and joe, lancome hynose, mojolica, chanel (ตัวล่าสุด) จำชื่อไม่ได้อ่ะ..  ก็ทนใช้ทุกวัน จนแต่ละอัน เกือบหมดแระ อดใจไม่ไหวเพราะอยากใช้มาก เลยแกะ Anna sui มาใช้.. ผลปรากฎ ขนตาตกอ่ะ.. ทั้งๆที่เราปั้นขนตาอย่างดีเลยนะ.. เสียใจจัง พยายามลองหลายๆครั้งแล้ว สรุปว่า ผลออกมา.. จ๋อยค่ะ.. รุ่นนี้ไม่เวิร์คอย่างแรงค่ะ.. ใครที่ซื้อรุ่นอื่นมา แนะนำหน่อยนะคะ

จากคุณ : ilikeprada - [ 21 ก.ย. 50 22:12:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom