Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีวิธีทำให้ผม ฟู หรือ ตั้ง ไหมครับ

มีวิธีทำให้ผม ฟู หรือ ตั้ง ไหมครับ

คือผมของผมเนี่น มานนอนอ่ะครับ พอเข้าใจไหมอ่า

อยากให้มานตั้งหรือไม่ก็ฟูๆๆอะ ต้องทำไงอะครับ

ใส่ Getsby แล้วก็ยังไม่ตั้งเลยอะ แค่ขึ้นมานิดหนึ่ง 13.jpg

ไม่ต้องตั้งเหมือนเสาธงก็ได้ครับ อยากให้มันฟูๆอ่าาา

อีกอย่างคือผมไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้เท่าไร มันทำให้ตั้งแบบไม่ให้แข็งอะได้ไหมอะ เห็นบางคนตั้งแบบเหมือนใส่เยลเลย

จากคุณ : 100z - [ 26 ก.ย. 50 21:07:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom