Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Rose Hip Oil

สนใจจะซื้อทดลองมาใช้ค่ะ พอดีเคยเห็นสมาชิกในห้องนี้แนะนำให้เข้าไปซื้อใน web เราเข้าไปดูแล้ว มีแต่เป็น Rose Hip Extra Virgin Oil ไม่ทราบว่า

1. Rose Hip Extra Virgin Oil คือตัวเดียวกับ Rose Hip oil ที่พูดถึงกันในห้องนี้หรือปล่าวคะ

2. ถ้าใช่ตัวเดียวกัน เราสามารถเอามาทาทั้งหน้าได้มั๊ย มันจะซึมยากมั๊ยคะ หรือควรจะทาเฉพาะที่เช่นรอบดวงตา

3. ต้องใช้ครีมตัวอื่นหลังจากใช้ Rose Hip Oil อีกหรือปล่าวคะ หรือว่า ทาเดี่ยว ๆ อย่างเดียว

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : prettypinkdevil - [ 27 ก.ย. 50 09:02:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom