Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รำคาญ กันมั้ยคะ เวลาไปซอยผม แล้วถูกตื้อให้ ดัดผม ทำสี ฯลฯ เพื่อนๆทำยังไงกันบ้าง

คือเรา เป็นคนผมสั้น ไม่ชอบยาวๆ รำคาญเลยชอบซอยผมสั้นๆประมาณเดือนกว่า ถึง2 เดือน/ครั้ง แต่จะรำคาญ และ เบื่อ มากๆ ที่บรรดา ช่างผม และ ช่างสระ ชอบ ตื้อๆๆๆๆๆ ให้โกรกผม อบไอน้ำ ดัดผม ไฮไลท์ ฯลฯ  ต่างๆนานา  รึไม่ก็จะหาเรื่องตำหนิผมเรา ว่า แข็งไปบ้าง สี(ผม)เริ่มซีด หาเรื่องเข้าไปแล้วแต่ว่าอยากนำเสนอ(ขาย)อะไร
    อยากรู้ว่าเพื่อน หลบ หลีก กันยังไงบ้างอ่ะ เวลาโดนตื้อ น่ะ
    คือเรา ยังไม่มีร้าน และ ช่าง ประจำ

จากคุณ : syk05 - [ 4 ต.ค. 50 14:19:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom