Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สาว ๆ ใช้กระเป๋าเครื่องสำอางค์อะไรกันบ้างคะ เอามาโชว์หน่อยดิ๊ เฉพาะกระเป๋าเน้อ

เราใช้ตั้งแต่กระเป่าของแถม BodyShop จนเยินเลยเปลี่ยนเป็น Naraya รุ่นที่กรุฟองน้ำ ด้านในเป็นพลาสติกนุ่มสีขาว และมีกระจกให้ตรงฝาเปิดปิดกระเป๋าค่ะ มีข้อเสียตรงที่เป็นทรงผืนผ้าแคบ ๆ เวลาใส่ตลับแป้งต้องใส่แนวตั้ง ธรรมดาไม่เป็นไรหรอกก้า แต่เราไปทำมันหล่นซักสองครั้งอ่ะค่ะเนื้อแป้งเลยแตก T_T พอใส่ในกระเป๋ามันเลยเป็นฝุ่นผง ๆ กองอยู่ที่ก้นทำให้คสอ.อื่น ๆ เปื้อนตาม เอ่อ คือ eye shadow ก็แตกด้วยค่ะ แหะ แหะ สีผสมกันมั่วเลย เอ่อ กระจกในกระเป๋า(ที่อยู่ที่ฝา Naraya) ก็แตกด้วย ฮ่วย! มีกระเป๋าที่ทนกว่านี้มั้ยคะ (แฮ่ม !จริง ๆ ควรโทษตัวเองให้ซุ่มซ่ามน้อยกว่านี้มากกว่า) สาว ๆ เอามาโชว์กันหน่อยค่ะ

อ้อ มีlink เก่า ๆ ด้วยค่ะแต่ถามถึง คสอ.ในกระเป๋า นี่เลยhttp://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q5390653/Q5390653.html

แก้คำผิดนิดหน่อยจ้า

แก้ไขเมื่อ 07 ต.ค. 50 16:11:17

จากคุณ : NaughtyCatz - [ วันเกิด PANTIP.COM 16:09:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom