Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

^^^มาแล้วค่ะ กระทู้แบ่งบัน เครื่องสำอาง^^^

อย่างแรกเลย ตอนนี้ยังไม่แบ่งนะค่ะ จขกท อยากจะ Review ทุกอย่าง ให้ครบ เพื่อทุกคนๆได้อ่านและเข้าใจก่อนว่าเครื่องสำอางมีปัญหา อะไร ทำไม จขกท. ถึงเลิกใช้ ไม่มีกฏเกณต์อะไรมาหรอกค่ะ อาสัยความเร็ว ใครมาก่อนได้ก่อน จะไม่รับ ข้อความที่เข้ามาหลังไมค์นะค่ะ ถ้าอยากได้อะไรให้โพสในบอร์ดก่อน ค่ะ คนอื่นจะได้เห็นด้วยค่ะว่าใครเอาอะไรไปบ้างแล้วค่ะ  จขกท. จะจัดส่งให้ฟรีนะค่ะ ให้สังเกตุง่ายเมื่อจขกทจะแบ่งแล้วจะมีคำว่า "แบ่งปัน" ใน "..........." ข้างล่างนะค่ะ

กระทู้ปั่นป่วนมากเลยค่ะ สำหรับคนที่ได้ของ เราเริ่มหลัง ไมค์ไปแล้วนะค่ะ คนแรกคือ คุณ คห ที่ 189 ค่ะ แล้วก้อไล่มาเลยค่ะ วันนี้อาจจะหลังไมล์ไม่หมด เพราะ กระทู้ปั่นป่วนอย่างแรง อ่ะค่ะ พรุ่งนี้จามาหลังไมล์ต่ออ่ะค่ะ คนที่ไม่ได้ก้อ ไม่ต้องเสียใจไปนะค่ะ ไว้ครั้งหน้าจะมาแบ่งปันกันใหม่ค่ะ ส่วนคู่พี่ชายน้องสาวน่ารักมากเลยค่ะ เราจะให้เปนกรณี พิเศษอะค่ะ คือพี่จะให้ Stila Smudge pot   เปน gel eye liner เหมือนของ Kate จ่ะ สีดำ(ใช้ไป นิดนึงค่ะ ประมาณสองครั้ง ส่วนแปรงนั้น น้องสามารถใช้พู่กันเบอร์ 0 หรือ 1 แทนได้จ่ะ

"...........แบ่งปัน..........."

คงชัดเจนนะค่ะที่เราบอกมาทั้งหมด ^  ^

แก้ไขเมื่อ 24 ต.ค. 50 23:22:51

แก้ไขเมื่อ 24 ต.ค. 50 22:49:33

จากคุณ : KooKiC - [ 24 ต.ค. 50 21:07:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom