Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

*** ใครเคยใช้ หรือ รู้จัก S-ERUM และ Obagi บ้างอะครับ อยากรู้ว่าใช้แล้วเป็นไงกันบ้างครับ***

เพื่อนๆพี่ๆ ที่น่ารักทุกคน...

รู้จัก Product สองญี่ห้อ ที่บอกไปหรือเปล่าอะครับ

คือ ผมเจอในนิตยสารอะคับ  อ่านแล้วน่าสนใจ  ก็เลยมาหาข้อมูลอะ  และอยากทราบจากคนที่เคยใช้หรือรู้จักอะครับ ว่า มันใช้แล้วได้ผลเป็นยังไง

ช่วยรักษาสิวได้จริงไหมครับ  หรือ ช่วยเรื่องผิวพรรณมากน้อยแค่ไหนอะครับ

ที่สำคัญ ผมไม่ทราบราคาเลย.....ใครพอรู้ราคา ประมาณๆ ให้ผมหน่อยก็จะดีมากเลยครับผม

อ้อ...ผมลองหาใน e-bay ก็จะถูกกว่าในเว็ปออนไลน์ ที่ผมมองดู  แต่ยังไม่กล้าซื้อ   ยังไม่แน่ใจอะไรเลยครับ

กลัวซื้อมาแล้วไม่ดี....ใครเคยใช้ช่วยบอกผมหน่อยนะ....ครับ ว่าเป็นไงบ้าง...

Thanks for คำแนะนำที่ดีๆ ครับ...

จากคุณ : copter_m - [ 31 ต.ค. 50 20:21:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom