Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ใครเคยฉีด กลูตาไธโอน 3,000 mg. บ้างคะ ขอข้อมูลด้วยค่ะ

เราฉีด gluta 600 mg.+Vit C ของ Roche มา 12 ครั้งแล้วนะ

มันก็ขาวขึ้นนะ ได้ประมาณ 40% แต่ว่าเราก็ยังไม่พอใจมากเท่าไหร่

และเราเพิ่งรู้มาด้วยว่าตอนนี้เขามีฉีด gluta 3,000 mg. ด้วยหล่ะ

ซึ่งเป็นตัวเดียวกันกับที่ " ไมเคิล แจ๊คสัน " ฉีดนั่นแหล่ะค่ะ

เราก็เลยสนใจมากกกก แต่เราก็ยังไม่รู้อีกว่ามี คลินิกไหนบ้างที่ฉีด gluta 3,000 mg.

ถ้าเพื่อนนนน มีข้อมูล ช่วยบอกเราด้วยนะคะ จักขอบพระคุณเป็นอย่างมากเลย

เพราะว่าเราลองคำนวณดูแล้วว่า ถ้าเราฉีด gluta 3,000 mg. 1 ครั้ง ก็เท่ากับเราฉีดตัว gluta 600 mg. 5 ครั้ง เลยนะ

กว่าที่เราจะฉีดครบ 5 ครั้ง ก็เสียเวลาไปเดือนเศษแน่ะ

ที่เราอยากฉีด gluta 3,000 mg. เพราะว่า " ไมเคิล แจ๊คสัน " ฉีดนั่นแหล่ะค่ะ ข้อมูลนี้เราได้มาจากอาจารย์หมอเลยนะ

และที่เรารู้มา ไมเคิล แจ๊คสัน ฉีดทุก 3 วันเลยล่ะ

มีที่ไหนฉีดบ้าง ช่วยให้ข้อมูลเราด้วยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 01 พ.ย. 50 00:33:50

จากคุณ : PRADANA - [ 1 พ.ย. 50 00:32:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom