Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

****ใครเคยใช้ Base ยี่ห้อ Sana รุ่น Pore Putty บ้างคะ?? ****

เห็นหลายเว็ปขาย และกระทู้ข้างล่างที่ไป shopping ที่ญี่ปุ่นมาก็เอามาอวด (ฮือๆๆๆ อิจฉาน่ะ อยากได้มั่งน่ะ)

เลยอยากรู้ว่ามันดีไหมคะ?

1. เทียบกะเบส Kiss รุ่น Mat Chiffon แล้ว คุมมันได้มาก-น้อยกว่ากันยังไงบ้างคะ?
    2. หมองรึเปล่า?
    3. เนียนไหมคะ?
    4. หนารึเปล่า? แบบว่าเราไม่อยากได้หนา ไม่ต้องการปกปิดมากค่ะ แต่อยากหน้าเนียนเด้งๆ อ้ะจ้ะ

มันถูกและน่าสนใจดีน่ะค่ะ ถูกกว่า Kiss อีก หาซื้อก็ง่ายกว่า จากประสบการณ์ตอนไปญี่ปุ่นยี่ห้อ Sana มีตลอดเลย แต่ Kiss บางร้านก็ไม่มี

สนใจมากๆ เลยค่ะ

จากคุณ : Love Actually is.. - [ 5 พ.ย. 50 19:45:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom