Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ถามแบบสั้น สั้น ง่าย ง่าย ได้ใจความว่า "Concealer จำเป็นมั๊ยค่ะ"

คุณสาว สาว คิดว่าถ้าใบหน้าคุณมีรอยกระ จุดด่าง ดำ เนี๊ยะ คิดว่า Concealer จำเป็นมั๊ยค่ะ คือแบบว่าเราไม่เคยใช้สักที ลงเบสแล้วก็รองพื้นอย่างเดียว ทีนี้อยากลองใช้ Concealer ดู แต่ไม่รู้วิธีการใช้ รบกวนสาว สาว ช่วยไขข้อข้องใจหน่อยค่า อ้อ แล้วอีกอย่าง ของอะไรดีค่ะ ซื้อที่ไหน แล้วราคาเท่าไหร่ด้วยค่ะ ที่สำคัญขอราคามิตรภาพ น่าคบน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ ....

จากคุณ : ZaxZoPhone. - [ 6 พ.ย. 50 15:13:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom