Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>>ฟองฟ้าละอองฝนไปดัดผมฟูฟ่องกับพี่กบมาแล้วจ้า<<<

จากที่ดัดผมฟูไปคราวก่อน ยังไม่ฟูฟ่องสมใจ ครานี้พอได้ฤกษ์เข้ากรุงเทพ   ก็ไม่รีรอรีบตรงดิ่งเข้าไปหาพี่กบสุดที่รักก่อนเลย

รอบนี้บอกพี่กบว่าคันคะเยอมาก  ขอฟูสุดๆเลยนะเพ่  ขอทำสีเพิ่มที่โคนผมด้วย มันด๊ำดำค่ะพี่    นู๋ขอมีข้อแม้แค่เพียงอย่างเดียวนะคะพี่กบที่รักกก  ด้วยอายุอานามก็ปาเข้าไป สามสิบกว่าๆ กว่าไปครึ่งทางแล้น (บรึ๋ยยย )  ขอแค่ว่าทำเสร็จแล้วอย่าให้ออกมาแก่แค่นั้นพอ ( นู๋กลัวแก่ค่ะเพ่)   นอกนั้นพี่กบจัดมาโลด  

พี่กบก็จัดแจงให้  อืมม เอาแกนเล็กจิ๋วสุดเลยแระกัน ฟูสมใจอยากแน่นอน  พร้อมบอกน้องเอว่าผสมสีเบอร์ 12.5 มาให้ด้วย   อ่ะนะ..เจ๋งจริงพี่เรา แค่มองผมก็รู้เลยว่าต้องใช้สีอะไร  

แอบมีลุ้นด้วยว่ารอบนี้ผมจะตายมั้ย มันจะรอดมั้ย  ก็ผมเยิ้นเยิน ดัดติดๆทำสีติดๆ  พี่กบส่องๆดูผมแล้วก็ อ่ะนะ สงสัยคงต้องช่วยกันลุ้น  แต่พี่มีน้ำยาอีกตัว เจ๋งสุด สำหรับผมที่โคตะระเยิน  ว่าแล้วก็หยิบมาให้ดู  อืมม พี่คิดว่าได้นะคะน้องนก

โอเชเลยค่ะพี่กบ ถ้าดัดคราวนี้น้องผมทนไม่ได้นู๋ไม่โทษพี่หรอกค่ะ  นู๋ยินยอมพร้อมใจหั่นสั้นในทันทีทันใด

และแล้วก็ได้เวลาลงมือทำสี ใช้เวลา เกือบๆชั่วโมง  จากนั้นก็ลงมือม้วนๆๆๆ ดัดๆๆๆๆๆๆ รอๆๆๆอีก 1 ชั่วโมง

อืมม ถ้าน้องผมมีปากคงด่านังนี่กระจุยแล้นว่าเมิงจะทำอะไรกับกรูนักหนาฟระเนี่ยยย

จากคุณ : ฟองฟ้าละอองฝน - [ 7 พ.ย. 50 00:20:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom