Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

++ว่าด้วยคสอ.จากอเมริกา++

คือว่าโปรเจ็คจะฝากพี่ที่อยูอเมกาส่งมาอ่ะค่ะ
    (แบบว่ารายได้สริมนิดหน่อย กำไรขำๆ)

อยากจะขอความเห็นสาวๆในห้องนี้ช่วย list ว่า
    คสอ.แบรนด์จากอเมกา ยี่ห้อไหน และ ตัวไหน
    ที่อยากให้เอาเข้ามา ขอเป็นไอเดียนิดนึงนะคะ

เพราะตอนนี้นึกได้แค่ 2-3 แบรนด์เองค่ะ นึกมะออก
    ช่วยกันคิดทีจ้ะ
    ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Smashpotato - [ 8 พ.ย. 50 11:12:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom