Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ระหว่างเบสลาเนจ กับ Etude เพื่อนๆ ปลื้มอันไหนมากกว่ากันค่ะ

คือ เรากำลังเล็ง เบส Etude รุ่น Dream on กับ เบส ลาเนจ รุ่นที่เป็นหยอดน้ำอยู่ง่ะ แต่เลือกไม่ถูกง่ะ เลยอยากถามความเห็นเพื่อนๆ ดูเพราะตอนนี้เริ่มจนแล้ว หรือถ้ามีตัวไหนแนะนำก็จะปลื้มเป็นที่สุดค่ะ

เราเป็นคนผิวแห้งค่ะ แต่ถ้าคุมมันหน่อยก็ดีเพราะโบ๊ะครีมอย่างหนา อยากให้หน้าดูฉ่ำๆ บ้างค่ะ เพราะ Model Co. ที่ใช้อยู่ไม่ฉ่ำเลย แต่ของเค้าก็ดีน่ะค่ะ คนละอารมณ์กัน

อืมเรายืม log in เพื่อนมาค่ะ เราสมัครไปแล้วแต่ยังไม่ได้รออยู่ระบบตรวจสอบมีปัญหา เราก็ตามอ่านมาพักใหญ่แล้วแต่ไม่เคยสมัครซักที ไว้ได้แล้วจะมาแนะนำตัวน่ะ อาจจะแถม Review แรกด้วย เพราะตอนนี้เราจะโดนกองสินค้าบิวตี้ทับตายอยู่แล้ว เว่อร์ซะ

จากคุณ : aquasci - [ 8 พ.ย. 50 13:37:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom