Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

^^^รีวิวยาย้อมผมแบบสระ Prettia จ้า แหล่มเหลือหลาย^^^

ดีค่าเพื่อนชาวห้องแป้งทุกคน เราไม่ค่อยโพสค่ะ มัวแต่ขโมยอ่านเอาซะมากกว่า อิอิ

ช่วงไม่กี่วันก่อนเสี้ยนอยากย้อมผมมาก แต่อยากหาไรง่ายๆที่ย้อมเองได้โดยไม่ต้องมีผู้ช่วย(ให้เละไปกว่าเดิม) ปกติย้อมผมก็ใช้น้องสาวย้อมให้ค่า เพราะผมยาวมั่กมาก (เลยกลางหลังแต่ไม่ถึงเอว) ผมหนามากด้วย ไม่มีช่างทำผมคนไหนไม่เคยบ่นเรื่องผมอิชั้น ฮี่ ว่าแล้วน้องสาวไม่ค่อยอยู่ค่ะ ทำเองแระกัน เลยได้รู้จักไอ่เจ้านี่ เห็นว่ามันเป็นแบบสระผม คิดว่าเออง่ายดี เลยใจง่ายสั่งมาซะงั้น ..

แรกเริ่มเดิมทีคิดว่าจะทำบลอนด์เขียวค่ะพี่น้อง แต่กลัวว่าผมดำขลับๆของอิชั้นจะไม่ติด เลยขอล่อสีนี้เลย ไม่รู้มันเรียกน้ำตาลประกายทอง หรือเปล่า แอบลืม

จากคุณ : กระต่ายกลายพันธุ์ - [ 8 พ.ย. 50 19:31:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom