Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีใครใช้นาฬิกา G-SHOCK บ้างคะ ช่วยแนะนำหน่อย แบบไหนสวยเด็ดอ่ะค่ะ (ของผู้ชาย) นะ ๆ ๆ ๆ ขอบคุณจ้ะ

สนใจอยากซื้อให้หนุ่มใหญ่คนใกล้ตัวอ่ะค่ะ พอดีเห็นเค้าชอบใช้ยี่ห้อนี้แล้วเรือนที่ใช้อยู่เนี่ย ใส่ทุกวันจนเน่าแล้วอ่ะ  อยากซื้อเรือนใหม่ให้ แต่ส่วนตัวเราเป็นคนไม่ใส่นาฬิกา เลยไม่เคยซื้อนาฬิกาเลย ไม่รู้ว่าแบบไหนที่เด้ด ที่ผู้ชายชอบกันอ่ะ

ปกติคนใส่ G Shock น่าจะชอบสีดำ เท่ ๆ ดูวันรุ่นเนาะ แต่ก็เคยเห็นสีทองแบบนี้ในแอลด้วยอ่ะค่ะ สวยไหม ดูเป็นไงคะแบบนี้ ถ้าผู้ชายใส่

ปล. เราก็ว่าจะซื้อสีดำให้น่ะค่ะ แต่ไม่รู้จะเลือกแบบไหน ช่วยกันหน่อยสิ นะคะ นะ  อตนนี้เข้าไปดูในเว็บแล้วยิ่งตัดสินใจไม่ได้อ่ะ

เรือนนี้ที่เคยเห็นในแอล แต่ไม่เคยเห็นใครใส่เลยค่ะ ของจริงสวยไหมคะ

จากคุณ : chan-rak-thong-fa - [ 9 พ.ย. 50 16:19:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom