Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ชื่นชมสาวๆ(หนุ่มๆด้วย)ในโต๊ะเครื่องแป้งจากใจจริงครับ

มได้เข้ามาอ่านนั่นนี่ในโต๊ะเครื่องแป้งมาซักระยะแล้ว
    ทุกครั้งที่เข้ามาอ่านก็จะได้ความรู้และเทคโนโลยีใหม่ที่ไม่เคยรู้ติดออกไปเสมอๆ

แต่สิ่งหนึ่งที่รู้สึกคือความมีน้ำใจ ความเห็นอกเห็นใจและเป็นกำลังให้เพื่อนๆพี่ๆน้องร่วมห้องของคนที่นี่
    ทุกกระทู้ที่ผมอ่านไม่ว่าจะต้องการคำแนะนำ หรือความช่วยเหลือ
    ก็จะมีคนที่รู้เรื่องนั้นๆทั้งจากประสบการณ์ตรงและความรู้จากผู้อื่น
    หรือถ้าไม่รู้ก็จะแนะนำคนที่รู้ให้ เพื่อให้แต่ละกระทู้ได้รับคำตอบที่ชัดเจนและดีที่สุด
    แถมยังไม่มีการจิกกัดหรือซ้ำเติม ซ้ำยังให้กำลังใจกันอยู่เสมอๆ
    เวลาผมเข้ามาอ่านถึงแม้บางเรื่องผมจะไม่รู้ไม่เข้าใจว่ามันคืออะไร จนเกิดความสงสัยตรงนั้นตรงนี้เต็มไปหมด
    แต่ผมไม่เคยกลัวหรือลังเลที่จะถามเลยเพระผมรู้ว่าทุกคนที่นี่พร้อมจะแบ่งปันในเรื่องที่ตัวเองให้ผู้ที่ต้องการอย่างเต็มใจ
    และทุกครั้งที่ออกจากห้องนี้ นอกจากความรู้ติดหัวให้ผมได้ไปแบ่งปันเพื่อนๆแล้ว
    ผมยังรู้สึกได้ถึงมิตรภาพและน้ำใจของทุกคน ที่ทำเอาผมอดยิ้มไม่ได้เวลาที่คิดเรื่องนี้

อยากบอกว่าผมชื่นชมทุกๆคนที่นี่จากใจจริงครับ ขอให้ทุกคนสวยวันสวยคืน สุขภาพแข็งแรง
    ทุกคนทำให้โลกไซเบอร์แห่งนี้สวยงามขึ้นเยอะจิงๆครับ

ป.ล. หนาวแล้ว แต่งสวยกันให้เต็มที่เลยนะครับ^_^

จากคุณ : Solee69 - [ 9 พ.ย. 50 16:22:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom