Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สาวๆสวยๆ โต๊ะแป้งนี่ ใช้เครื่องสำอางค์อะไรกันคะ ถึงสวยกันจังเลย

อยากรู้น่ะค่ะ  เผอิญนู่ก็สิงสถิตย์อยู่ห้องน้ได้ไม่นานเท่าไหร่ ก็มาเก็บความรู้ได้หลายอย่างเลย  แต่ก็ยังอยากทราบว่า สาวสวยห้องแป้งนี้ ใช้เครื่องสำอางค์อะไรกันบ้างคะ  แบบว่าขอเป็นวิทยาทานน่ะค่ะ  เก็บเป็นข้อมูลไว้เผื่อเลือก+ตัดสินใจค่ะ  เผื่อแผ่ผู้อื่นที่กำลังอยากรู้ด้วยค่ะ  ก็เลยอยากขอความช่วยเหลือจากคนสวยทั้งหลาย ว่าใช้อะไรกันบ้างคะ  และเหมาะกับผิวประเภทไหนเอ่ย
    เช่น
    แป้ง ใช้ ของ..................... เบอร์ ...................
    บรัช ของ......................สี .....................
    ลิป ของ ................... สี ...................
    เบส ของ ....................... เบอร์ ....................
    รองพื้น ....................... เบอร์ ....................
    มาสคาร่า ........................ สี ..................
    อายไลน์เนอร์ .....................
    สกินแคร์ .................................
    และอื่น ๆ เท่าทีจะกรุณาค่ะ  ถ้ามีเยอะก็ลงเยอะ ๆ เลยค่ะ นู๋ชอบ  แต่ถ้าใช้ไม่กี่ชิ้นก็เอาเท่าทีมีค่ะ  
    จะขอบพระคุณอย่างงาม ๆ เลยจ้า
    ขอให้สาวห้องแป้งทุกคน สวยๆๆๆๆๆๆๆกันตลอดไปนะค้า

จากคุณ : superzugus - [ 9 พ.ย. 50 20:58:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom