Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

*.+.*เพื่อนๆห้องนี้มีใครเคยใช้มาส์ครักแร้ของErb มั้ยเอ่ย ขอถามนิดนึงนะคะ*.+.*

อยากถามเพื่อนๆที่เคยใช้ up in arm underarm  ดีทอกซ์อะไรซักอย่างของerb ที่เรียกกันว่า มาส์ครักแร้อ่ะค่ะคือซื้อมาหลอดแรก  ลองใช้ได้ สองสามครั้งอ่ะค่ะ
         สงสัยว่าตอนลงมาสคนี่ ลงทั้งๆที่ใต้วงแขนแห้งเลยรึปล่าวคะ หรือว่าต้องแตะน้ำอะไรก่อนมั้ย แล้วแต่ละข้างใช้ปริมาณประมาณเท่าไหร่คะ เราไม่รู้ว่าใช้น้อยไปมั้ย เพราะลงมาสคทีไร มันแห้งๆเป็นเหมือนคราบแป้งๆละเลงติดมือมาทุกทีเลยอ่า^^" แต่ไอ้ส่วนที่ต้องการจะมาสค รู้สึกว่าทาแล้วมันแห้งๆ ค่ะ
        อยากรู้ว่าเป็นอย่างนี้กันมั้ย หรือว่าเราใช้น้อยไป คือเราก็แอบตกใจน้า แบบว่าเพิงใช้ครั้งที่2 เอง ไปบีบตรงกลาง มันก็แบนไปครึ่งหลอดแล้ว  แงๆๆๆๆๆๆ แล้วหลอดละเกือบๆ500 จะใช้ได้กี่ครั้งละเนี่ย

จากคุณ : ~Arthemis~ - [ 10 พ.ย. 50 03:11:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom