Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อยากลองใช้ Mineral makeup ค่ะ แต่มึนนน

สนใจอยากลองใช้ MMU ค่ะ แต่รายละเอียดทั้งยี่ห้อ รุ่น สี มันเยอะมากและมีขายแต่ในเมืองนอก...มึนนน
    มีใครช่วยสรุปสั้นๆให้หน่อยได้ไม๊คะว่า ควรใช้ยี่ห้ออะไร ต้องซื้อแปรงอะไรเพิ่มอีกไม๊ จะซื้อยังไงถ้าตัวอยู่ในประเทศไทย (ขอทราบวิธีการสั่งของจากตปท)
    เอ่อ.....ขอสั้นๆนะคะ แบบว่าสามารถทำตามได้เลย ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : คุณแม่เปรี้ยวจี๊ด - [ 10 พ.ย. 50 16:53:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom