Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ใครจัดฟันแล้วรูปหน้าเปลี่ยนไม่เปลี่ยนยังไง มาเล่าเคสให้ฟังหน่อยค่ะ

จัดฟันแล้วหน้าเปลี่ยน หรือไม่เปลี่ยนกันบ้างคะ ขอข้อมูลเพิ่มเติมด้วยว่า ถอนฟันกี่ซี่ ผ่าตัดขากรรไกรร่วมด้วยไหม รูปหน้าก่อนจัดฟันและหลังจัดฟันเป็นยังไง

เรามีกรามนิดหน่อยแก้มไม่ค่อยมี หมอจะถอน 4ซี่ กลัวว่าถอนแล้วแก้มจะตอบ ทำให้ไปเน้นให้กรามดูใหญ่ขึ้น เอ..หรือว่าถอนแล้วกรามเล็กลงน๊อ ยังไงช่วยเล่าประสบการณ์ให้หน่อยนะคะ จะเป็นข้อมูลในการตัดสินใจจัดฟัน ฟันเราด้านบนเรียงตัวดี แต่ฟันล่างเกซ้อนกันค่ะ ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : สาวf200 - [ 11 พ.ย. 50 14:27:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom