Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ทำไมเป็นภูมิแพ้ แล้วขอบตาต้องดำหรือครับ

อยากทราบเหตุผลน่ะครับ เพราะไม่รู้ว่าที่ผมเป็นอยู่ใช่ภูมิแพ้หรือเปล่า
    คือขอบตาผมมันคล้ำมากเลยครับ อายครีมก็ลองมาไม่รู้กี่แบรนด์แล้ว ก็ยังไม่หาย
    อาจจะเกี่ยวกับที่นอนดึกด้วยครับ นอนวันละ 5-6 ชม แล้วผมก็จะเป็นคนที่มีเสมหะตลอดเวลาเลยครับ ทั้งที่ไม่ได้เป็นหวัด
    บางครั้งก็จามเป็นชุด ๆ โดยไม่ทราบสาเหตุ
    ถ้าเป็นภูมิแพ้จริง จะสามารถรักษายังไงให้หายขาดได้บ้างครับ
    ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : กางเกงในขาบาน - [ 12 พ.ย. 50 22:57:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom