Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ภัยในมหาลัย!!! หลอกลวงให้ไปเป็นนางแบบ "กระเทยชิงโงอีกแล้ว"

กระเทยชิงโงเปลี่ยนที่ทำกินแล้ว วันนี้เราเจอมันที่ มหาลัย ย้ำ มหาลัย แถวท่าช้าง

อันตรายมาก อย่าหลงกลนะคะ ลักษณะคือ จะเข้ามาถามว่าสูงเท่าไหร่ แล้วมีอัลบั้ม

รูปนางแบบให้ดูด้วย
    ขอนามบัตรมันก็ไม่มี แล้วก็พยายามจะคะยั้นคะยอให้เราตอบรับอย่างเดียว เราถามอะไรก็
    จะพยายามบอกปัด ขอเว็บไซต์ก็ไม่มี แล้วจะบอกว่าเราคิดมาก ถามมาก ฮอร์โมนแห่ง
    ความสุขจะไม่เกิด แล้วไม่สวย ฯลฯ พูดไหลไปเรื่อยๆ คล่องมาก การพูดจะพูดคล้ายกะเทย
    ในวงการ แบบคล่องๆ พี่ว่าหนูอย่างนู้นอย่างนี้ พยายามบอกให้คว้าโอกาส โอกาสมีน้อย
    เรามีธุระเลยปลีกตัวมา เลยเมมเบอร์ไว้ด้วย มันมีนามบัตรเล็กๆอันหนึ่งในอัลบั้มรูป เราเลย
    เมมเบอร์นั้น แต่มันบอก มันเปลี่ยนแล้ว
    พอมาเสิร์จในเน็ตก็ถึงบางอ้อเลย กดดูเบอร์แรกที่เมมมาก็เบอร์เดียวกันเป๊ะ
    โปรดระวังด้วยนะคะ

เบอร์ใหม่ชิงโง 084-014-1565

จะแจ้งตำรวจได้ไหม อันตรายนะ เกิดน้องๆเด็กๆไม่รู้หลงเชื่อแย่เลยนะคะ

ดูตัวอย่างคนที่เคยโดนที่นี่ค่ะ
    http://www.google.co.th/search?hl=th&q=A5241977%2FA5241977.html&btnG=%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%99%E0%B8%AB%E0%B8%B2&meta=

แล้วไปคลิกที่ หน้าที่ถูกเก็บไว้นะคะ(ขอบคุณคุณขาแจมสำหรับลิงค์)
    หรือเสิร์จดูก็ได้ค่ะ

ช่วยบอกต่อกันด้วยนะ

ช่วงนี้เป็นอะไรไม่รู้สักอย่าง เจอภัยสังคมบ่อยๆ ครั้งที่แล้วนี่ เจออาจารย์พิเศษคนหนึ่ง
    ที่เป็นนักวิจารณ์หนังชื่อดัง เป็นแฟนพันธุ์แท้ พยายามจะหลอกฟันเพื่อนของเราค่ะ
    อันตรายมากนะคะ

เราโพสในนี้เพราะคิดว่าเพื่อนๆน้องๆผู้หญิงที่เรียนมหาลัยน่าจะเข้ากันบ่อยนะคะ

จากคุณ : earlyriser - [ 12 พ.ย. 50 23:29:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom