Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

--- มียาคุมยี่ห้อไหนใช้กินแก้สิวแทน Oilezz ได้บ้างคะ แพงเหลือเกิน ---

กิน Oilezz ได้ 4 เดือนรู้สึกว่าดีมาก ๆ เลย ไม่มีสิว ผิวก็ไม่มัน แต่ว่าแพงมาก กล่องนึง 400 รู้สึกว่าเอาเงินไปทำอย่างอื่นได้อีกเยอะอ่ะค่ะ เลยลองเปลี่ยนมากิน Diane ดู แต่รู้สึกว่าไม่มีผลไรเท่าไรเลย อาการคัดหน้าอกก็ไม่มีเลย สิวก็ขึ้นเอา ๆ

ใครพอจะมียี่ห้อไหนดี ๆ แนะนำ หรือไม่ก็แหล่งซื้อ Oilezz ที่ถูกกว่านี้ก็ได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ploy_sdcu - [ 13 พ.ย. 50 10:49:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom