Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

++ เบส kiss + แป้งฝุ่น kp ++

เบส kiss เราไม่รู้จะใช้สีอะไรดี เราผิว 2 สีค่อนไปทางขาว เหลือง ใช้ 01 หรือ 02 ดีค่ะ
    เพื่อนๆซื้อ kiss มาในราคาเท่าไหร่ และที่ไหนบ้างค่ะ เราอยากรู้ว่าร้านที่ แพลทตินัม ที่ขายเบส kiss เขาขายเท่าไหร่ และร้านอยู่ตรงไหน บอกจุดสังเกตใหญ่ๆให้หน่อยค่ะ ว่าจะไปซื้อมาลองดู

แป้ง KP เราเห็นมี #10-20-40 จะมีวิ้ง เพื่อนใช้เบอร์ไหนกันบ้างค่ะ เพื่อนๆว่าเราจะใช้เบอร์ไหนดีอ่ะ เห็นในเวบเบอร์ 20 เนื้อแป้งสีเข้มมากเลยอ่ะ ถ้าใช้เบอร์ 10 หน้าจะลอยไหมค่ะ หรือจะเอา 40 มีวิ้งด้วยน่าจะสวยนะ ช่วยเลือกหน่อยค่ะ กลุ้มใจมาก เลือกไม่ถูกเลย

ถ้าใช้ทั้ง 2 อย่างน่าจะผ่อง เนียนไปถึงเย็นเลยอ่ะค่ะหรือเด๋วสักพักแป้งก็หายไปหมดอ่ะ เรามีปัญหาหน้ามัน แต่ได้ข่าวว่าเบส kiss เอาอยู่

จากคุณ : Brigitte - [ 14 พ.ย. 50 21:55:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom