Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ฮาจนน้ำตาเล็ด..ปรึกษาอะไรก็อย่าพิมพ์เร็วแล้วไม่ตรวจทานก่อนส่งล่ะ

Hello ka,

I'm sorry that I didn't put my kratoo in กระทู้นอกเรื่อง. This is so funny that I don't want my lovely friends here to miss the laugh. Also, laughter make ladies more lovely (so it's ความงาม) :-P  มั่วนิ่มจริง

What I'm posting here is from the below kratoo in this link na ka (there are quite several posting for this same topic, but I have not seen one in /woman yet)

http://www.pantip.com/cafe/lumpini/topic/L6003070/L6003070.html

ปรึกษาอะไรก็อย่าพิมพ์เร็วแล้วไม่ตรวจทานก่อนส่งหล่ะ
    จากฟอร์เวิรด์เมล์ครับ

พวกชอบพิมพ์เร็ว ๆ อ่านทางนี้..นี่แน่ะ พิมพ์เร็ว แถมไม่ยอมตรวจทาน
    • " ลูกชายผมสองขวบมีไข่สูงมากให้กินพาราได้ไหม ขอคำตอบด่วนครับ"
    • " แฟนเป็นคนเสียวดังมากครับ ผมอายคนอื่นเค้า ผมจะเตือนเธอยังไงดีครับ"
    • " กลุ้มใจจัง แฟนเราเป็นคนเชื่อมั่นในตัวเองสูง ไม่ค่อยจะอมใครง่าย ๆ"
    • " มีพี่ที่ทำงานคนนึงเพิ่งเข้ามาทำงาน เธอเป็นลูกน้องผมแต่อายุแก่กว่าผมมาก
    ผมจะสอยเธอยังไงดีครับถึงจะไม่น่าเกลียด"
    • " สามีมีปัญหาในการนอนค่ะเค้าชอบนอนหนุนหม-ย นิ่ม ๆ ไม่ทราบว่าเพื่อน ๆ

พอจะรู้จักยี่ห้อดี ๆ มั้ยคะ"
    • " ถ้าง่วงก็ลองเคี้ยวหมาฝรั่งดูสิคะเผื่อจะหาย"
    • " ถ้าพิจารณาความเสี่ยวแล้วคาดว่าคุ้มถ้าลงทุนต่อไป"
    • " เดือนหน้าดิฉันจะมีเพื่อนฝรั่งมาเที่ยวเมืองไทย เค้าชอบช้างมากค่ะ
    ช่วยแนะนำทัวร์ที่มีโปรแกรมขี้ช้างให้หน่อยได้มั้ยคะ"
    • " เจอรูแฟนเก่าในโทรศัพท์มือถือแฟน หมายความว่ายังงัย"
    • " อยากไปเที่ยวท้องฟ้าจำลอง ที่ปิดไฟมืด ๆ
    แล้วฉายภาพดาวน่ะค่ะไม่ทราบว่าเข้าชมฟรีรึต้องเสียตัวด้วยรึป่าวคะ"
    • " ข่าวดีค่ะปลื้มใจอยากบอก ไปขยายรูแต่งงานมาแล้ว ออกมาสวยมาก ๆ
    ขนาดแฟนเป็นคนไม่ค่อยพูด ยังออกปากชม ไม่รู้มาก่อนว่าดีแบบนี้ เพื่อน ๆ

ไปขยายที่ไหนกับบ้างคะ"
    • " พี่ ๆ ครับ ผมจะไปสอบใบขับขี่พรุ่งนี้แต่ผมยังไม่ชำนาญ เรื่องการถอยรถเข้าซ่องเลย ใครพอแนะนำเทคนิคได้บ้างครับ"
    • " อาจารย์คะ ปีนี้ข้อสอบวิทย์จะเน้นอกเรื่องอะไรคะ หนูจะได้เตรียมตัวมาแต่เนิ่น ๆ"
    • " ถามเลขาค่ะ พานายฝรั่งไปไหนดีไม่ชอบซิสเลอร์เลย  วันก่อนไปกินกับนายฝรั่ง

หลายคน สั่งไส้กรอกรวมกินกันแล้วปรากฏว่าบรรยากาศเงียนมาก ๆ"
    • " ผมมีปัญหากับแฟนใหม่ของเธอครับ ไม่น่าคิดมากเลย แค่โทรเรียกเธอมาเจอเพราะอยากเลียร์ให้มันสบายใจทั้งสองฝ่าย"
    • " ขอถามหน่อยค่ะ ใบพลูเดี๋ยวนี้หาซื้อได้ที่ไหน คุณยายข้างบ้านกินแต่

หมาเปล่า ๆ มานานแล้ว บอกว่าเคี้ยวไม่อร่อย"
    • " หนูแอบชอบเค้าอยู่ ทำไงหนูถึงจะได้รูถ่ายของเค้าคะ"
    • " แถวสี่พระยามีร้านอัดรูดี ๆ มั้ยครับ อ้อ แล้วรูขนาด 4" x 6" นี่จะเล็กไปมั้ยครับ"
    • " จะไปเชียงใหม่ค่ะหนุ่มคนเมืองที่ไหนพอแนะนำได้บ้างคะ อยากถามว่า

ขนมจีนน้ำเจี๊ยวที่ไหนอร่อยบ้าง"

จากคุณ : โดดเดี่ยวในบ้านหลังใหญ่  - [ 9 พ.ย. 50 14:07:42 ]

จากคุณ : forbidden donut - [ 15 พ.ย. 50 05:29:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom