Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

จะซื้อกระเป๋าCHANEL รุ่น classic สีอะไรดีคะ?? ระหว่าง "ชมพู" กับ"แดง"

คือปกติแล้วเราชอบสีชมพูมาตั้งแต่เด็กจนโตป่านนี้ก็ยังชอบสีชมพูอยู่  แต่มาช่วงนี้อยู่ๆก็ฮิตชอบสีแดงขึ้นมา ไม่รู้ว่าเป็นเพราะแฟชั่นรึเปล่า  

แล้วคือเราไปเดินเจอกระเป๋า chanel รุ่น classic 2.55 สายโซ่ที่เล็งไว้นานแล้วแต่ไม่มีสีถูกใจออกมาซักที พอเจอเป็นสีชมพูก็ปิ๊งเลย   แต่เพื่อนรักมันขัดจังหวะเคลิ้ม 555  
    ว่าให้เอาสีแดงดีกว่านะ มันดูclassic กว่าสีชมพู แล้วก็ดูโดดเด่น กว่าด้วย ซึ่งสีแดงมันยังไม่มีออกมา ถ้าฟันธงว่าสีแดง ก็คงรอต่อไป  แต่เรื่องรอเราก็ไม่มีปัญหาค่ะ  (ก็ดีที่ยังไม่ต้องเสียเงินตอนนี้  อิอิ)
    เพราะซื้อมาก็แพง อยากได้ของที่ถูกใจเราที่สุดและคงไม่ได้ซื้อรุ่นนี้อีกแล้วด้วย

แต่ว่าคิดไม่ตกเลยค่ะว่าควรซื้อสีไรดีอ่ะคะ   ช่วยออกความเห็นกันหน่อยนะคะ  

อีกนิดนึงด้วยค่ะ ว่าหนังวัว หรือ หนังแกะ??? ดีคะ ราคามันก็ต่างกันอยู่อ่ะค่ะ  แต่ซื้อทั้งทีก็อยากได้ดีๆคุ้มๆไปเลย

ช่วยคิดหน่อยนะคะ  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
    เลิฟ ยูววว hoho

จากคุณ : Soft cream ชาเขียว - [ 15 พ.ย. 50 17:17:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom