Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ตามหา กางเกงยีนส์ไซส์ใหญ่ ให้น้องสาวค๊า*

พอดีน้องสาวอยากให้พาไปซื้อกางเกงยีนส์ตัวใหม่อะค่ะ

แต่น้องเค้าค่อนข้างอวบทีเดียว สูง 156 หนักประมาณ 65 อะค่ะ แล้วสะโพกใหญ่ด้วย

เมื่อก่อนเค้าชอบใส่กางเกงยีนส์ผู้ชายอะค่ะ ละมันไม่เข้ารูปเท่าไหร่ ดูอ้วนมากกว่าเดิมอีก - -''

สาวๆมียีนส์ยี่ห้อไหนที่เหมาะกับหุ่นน้องสาวแนะนำบ้างไหมคะ .... บอกรุ่น ด้วยก็ดีค่ะ
    (แต่ถ้าไม่รู้รุ่น บอกแค่ยี่ห้อก็ดีใจแล้วค่า ^^)

ถ้าเป็นไปได้ ขอสถานที่ซื้อ + ราคา ด้วยก้อจะดีนะคะ แหะๆ

อยากได้ราคาประมาณ 1000-2000 กว่า อะค่ะ

ขอขอบคุณสาวๆห้องเครื่องแป้งสุดใจเลยค่า*

จากคุณ : MonkeyRockey - [ 16 พ.ย. 50 16:24:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom