Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ทรงผมประมาณนี้ ดัด หรือ เซ็ท เอาค่ะ ( มีรูปประกอบค่ะ) ^ ^

เห็นรูปน้องคนนึงนะค่ะ
    แล้วอยากให้ผมหยิกๆ ดัดๆ แบบนั้นบ้าง
    แต่ไม่รู้ว่าจะเซ็ทเอาได้มั้ยค่ะแบบนี้
    แล้วถ้าเซ็ท ช่วงแนะนำวิธีด้วยค้า

หรือว่าต้องดัดค่ะ ถึงจะเป็นได้แบบนี้
    ตอนนี้เฟินผมสั้นเหมือนกับรูปน้องเค้านะค่ะ

ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ
    ขอบคุณมากๆเลยค้า ^   ^

จากคุณ : kawaya - [ 17 พ.ย. 50 19:28:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom