Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

*** ที่เมลเบิร์น มีอะไรน่าซื้อบ้างค่ะ ***

คือพอดีน้องชายแฟนจะกลับจากเมลเบิร์น เค้าก็เลยถามว่า อยากได้อะไรหรือจะฝากซื้ออะไรรึเปล่า

อยากให้เพื่อนๆ แนะนำเครื่องสำอางค์หรือครีมบำรุงอะไรดีค่ะ จะได้ฝากน้องเค้าซื้อน่ะคะ
    ตอนนั้นแฟนซื้อ David Jones มาฝาก เพื่อนว่า มันดีมั้ยค่ะ แต่ตัวเองใช้ก็ว่าดีเหมือนกันนะ แต่อยากให้เพื่อนๆ แนะนำน่ะคะ

แหะๆ โตมาเพิ่งจะอยากหัดซื้อครีมบำรุงนี่แหละคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^

จากคุณ : เจ้าหมูสีชมพู - [ 18 พ.ย. 50 22:44:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom