Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อยากเลเซอร์รักแร้ใจจะขาด ใครมีประสบการณ์ เข้ามาด้วยค่ะ

ตอนนี้เช็คราคาไว้หลายที่แต่ตัดสินใจไม่ถูก ใครทำที่ไหน ราคาเท่าไหร่ แชร์ประสบการณ์ให้ทีค่ะ กลัวไปทำแล้วมันยังอยู่ จะเสียเงินซะเปล่าๆ เบื่อต้องมาถอน มาแว๊ก ตาจะเหล่เอา The Skin ก็น่าสน เหมาจ่ายเป็นปี ไม่จำกัดครั้ง แต่ไม่รู้ใน 1 ปี เราต้องทำซักกี่ครั้ง จะคุ้มมั้ยน้อ พงษ์ศักดิ์ก็ราคาถูก แต่ไม่รู้จะดีมั้ย  หรือสาวๆ มีที่ไหนจะแนะนำรึเปล่าค่ะ อยากชูจุ๊กกูแร้ขาวกับเค้าบ้าง ปรติเขียวครึ้มเชียว

ขอบคุณล่วงหน้าจ้า

จากคุณ : promotion - [ 20 พ.ย. 50 08:40:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom