Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ชวนเพื่อน ๆ มาดูรีวิวครั้งที่ 7 รีวิวที่จะทำให้ผิวหน้าอ่อนเยาว์และขาวใสกับครีมปกป้องแสงแดด ราคาน่าคบ 7 ชนิด

เพื่น ๆ คงสงกะสัยกันว่า ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดที่กระผมใช้ ว่าทำไมถึงได้ใช้เยอะขนาดนี้ ไม่ว่าจะเป็น โฟมล้างหน้า ซีรั่ม ครีมบำรุง กันแดด กระผมขอบอกเลยว่า กระผม เป็นคนที่ชอบลองของ โดยเฉพาะผลิตภัณฑ์ที่เพิ่งออกมาใหม่จะชอบเป็นพิเศษ และผลิตภัณฑ์แต่ละตัว กระผมก็ใช้เวลานานในการใช้  ซึ่งทำให้กระผมสามารถรู้ว่าตัวไหนดีไม่ดี เข้าหรือไม่เข้ากับหนังหน้าของกระผม
    และกระผมเองยังเบื่อนิสัยของตัวเองอย่างนึงที่แก้ยังไงก็ไม่หาย คือ  ทั้ง ๆ ที่ใช้ตัวนี้แล้วดีกับผิวอยู่แล้ว แต่ก็ยังอยากทดลองตัวอื่น ๆ ไปเรื่อย ๆ  ( ไม่ทราบว่ามีผู้ใดเป็นอย่างกระผมบ้าง ) เบื่อจริง ๆ เลย
    ปล ไม่รู้ว่าเพื่อน ๆ จะเบื่อกระทู้และ ตัวกระผมกันหรือยัง เพราะว่าทำรีวิวทีเป็นรีวิวละ 1 วันเลย   อิอิอิอิ
    ยังไงถ้าเพื่อน ๆ คนไหนมีปัญหาอะไรสงสัย ผมรออยู่หลังไมค์นะคร๊าบบบบ

จากคุณ : ปั้นเจ้าสำอาง - [ 22 พ.ย. 50 17:03:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom