Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอดูอุปกรณ์เขียนคิ้วเด็ดๆของเพื่อนๆหน่อยค่ะ กำลังอยากซื้อใหม่

แปรงเขียนคิ้วอันเก่าของเรา ยี่ห้อ บอดี้ ช้อป  ใช้มาก็นาน สองสามปี แล้วแต่ไม่ค่อยจะปลื้มเท่าไหร่ แต่ด้วยความเสียดาย จึงไม่คิดจะมีใหม่ ( งกซะ ) แต่ตอนนี้ มันหาย อ่ะจ๊ะ  เลย ต้องซื้อใหม่  แต่ยังไม่รู้ว่า จะ ซื้อ ของ อะไร แบบไหนดี รบกวน ขอ ชม อุปกรณ์ตกแต่งคิ้ว ของเพื่อนๆหน่อยได้มั๊ยคะ  

- แปรงยี่ห้ออะไร  ราคาโดยประมาณ ก็ จะขอบคุณมากๆ
    - แล้วสีฝุ่น อายแชโดว์ ที่เขียนคิ้ว ของ อะไร คะ ของเรา ใช้ โทนน้ำตาลแดง ของ Red Earth ค่ะ
    -  แบบที่เป็นดินสอ ด้วย ก็ จะขอบคุณมากเลย ค่ะ เนื่อง จากเราใช้แบบดินสอ แล้ว เกิดปัญหา มันเป็นก้อน สีเป็น ปื้นๆ ไม่เป็นธรรมชาติเลย  

ถ้ายังไง ขอทีเด็ดเคล็ดลับ การ เขียนคิ้วแต่ ละคนด้วยนะคะ เราเขียนทุกวัน แต่ ไม่ได้เรื่องเลย วันนี้ สวย พออีกวัน หนาไม่เท่ากันประจำ

ขอบคุณทุกคำแนะนำ ค่ะ

จากคุณ : นู๋_ดุ๊ก - [ 23 พ.ย. 50 23:25:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom