CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

-+-+ช่วยด้วยค๊า...ช่วยเลิอกหน่อยค่ะว่าจะเอาเทรงไหนดี????+-+-

อันนี้ไปตัดผมมาค่ะ เลยให้ช่างลองม้วนแกนไฟฟ้าดูค่ะ(ยังไม่ได้ดัดจริงนะค่ะ) (18 คน)
      พอสระผมก็เป็นแบบนี้ค่ะ(แอบฟูๆ เพิ่งถ่ายเมื่อเช้าง่า...) (10 คน)
      หรือว่าจะเลี้ยงผม แล้วกลับไปไว้ทรงเดิมดีค่ะ (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 31 คน

58.06%
     32.26%
     9.68%

คิดมากอ่ะค่ะ จิงๆ ปุ๋มอยากดัดผมน๊า แต่พอทำทรงที่ 1 มาเจ้านายทักค่ะ ว่าทำผมทรงแบบละครเวที เรื่องแคท หรอ (โห...ความมั่นใจหดหายเลยค่ะ)

น้องๆ ที่ทำงานก็ทักบอกชอบทรงเก่ามากกว่า (ทรงที่3)

ที่สำคัญจิงๆ ปุ๋มเป็นคนผมหนามากๆตอนนี้ช่างซอยออกไปซะบางเลยค่ะ พี่ท่านซอยกะให้ไปดัดอย่างเดียวเลยค่ะ
    หัวเบาหวิวเลยค่ะ

ไงช่วยดูๆ ให้หน่อยนะค่ะ ขาดความมั่นใจอย่างแรงกล้าเลยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ย. 50 11:04:52

จากคุณ : pum_bso - [ 25 พ.ย. 50 11:03:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com