Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ลูกแชร์ที่รักที่ถอดใจกับการลดความอ้วนแล้วอ่ะนะมาดูกันท้าวแชร์มีอะไรมาฝากจ้า{แตกประเด็นจาก Q6057497}

เนื่องจากกระทู้ที่ท้าวแชร์เอาสูตรลดความอ้วนแบบเร่งด่วนมาฝากพี่น้อง          มีความเห็นของพี่น้องลูกแชร์ที่รักที่ท้าวแชร์อ่านแล้วท้าวแชร์ต้องขอแตกประเด้นมาตั้งกระทู้นี้อีกครั้งนะคะอาทิเช่น

ตอนนี้อืดมากอ่ะพี่ ตลอ.

มาอยู่ ตจว. ไม่มีที่ช๊อป วันๆ เลยกินๆๆๆ จนอ้วนแล้วเนี่ย

พยายามเอาพี่เป็นแรงบันดาลใจอยู่ แต่บางทีก็ยังไม่แน่น มาเข้าฝันเตือนสตินู๋ ม. ให้รักษารูปร่างเหมือนพี่ด้วยนะคะ

คุณ dkw  
    เฮ้อ.. เข้ามาถอนใจค่ะ
    ตอนนี้ นน พุ่งทะลุอวบระยะสุดท้ายไป 2 โล
    แถมวันพุธนี้น้องจะกลับมาจากเยอรมันพร้อมกับช็อคโกแล็ตอีกครึ่งกระเป๋า
    ...ซีดีซินดี้..น่ะเหรอคะ  มีครบชุด  นอนดูบ่อยๆค่ะ..

จากคุณ : ถอดใจแล้ว.... (DKW)

น้องจิ๊บ

ฮือ พี่หญิง หนูจะพยายามค่า
    แฟนหนูยื่นคำขาดมาแล้ว ลดเหลือ 49 กก เมื่อไหร่
    แฟนจะจ่ายให้ 5000 ค่ะ

ขอยืมสูตรพี่หญิงไปใช้นะคะ
    แต่อันดับแรก ต้องอดทนๆๆๆ

แล้วพวกน้ำผลไม้ปั่นแบบร้าน SQueeze นี่ ทานได้ไหมคะ

ป.ล.น้ำผลไม้ที่น้องจิ๊บว่ามานี่        พี่หญิงคิดว่าถ้าน้องจิบติดน้ำผลไม้จริงๆ           พี่หญิงว่าซื้อส้มมาคั้นเองสดๆดีกว่าจ้าน้องจิ๊บ      ตอนจะดื่มเติมเกลือนิดหน่อยรับรองอร่อยจ้าแถมไม่อ้วนด้วยนะเพราะว่าเราไม่ใส่น้ำตาลงัยจ๊ะน้องจิ๊บ

ท้าวแชร์คิดอยู่หลายตลบว่าจะเอารูปอดีต(อันแสนน่ากลัว)มาเปิดเผยดีหรือป่าว          แต่อย่างที่ท้าวแชร์มักบอกอยู่เสมอๆว่าเพื่อลูกแชร์ที่รักศรี(ทนความน่ากลัวของตัวเองได้ฮ่า 55555555)      ท้าวแชร์อยากจะบอกพี่น้องลูกแชร์ที่รักว่าถ้าลกแชร์ที่รักฮึดและตั้งใจจริงไม่มีอะไรที่ลูกแชร์ที่รักจะทำไม่ได้ค่ะ     ท้าวแชร์(เคย)ทำมาแล้วท้าวแชร์ก็เป็นผู้หญิงธรรมดาๆคนหนึ่ง      ถ้าท้าวแชร์ทำได้ลูกแชร์ที่รักก้ต้องทำได้เช่นเดียวกัน    สู้โว้ยยยยยยยยยย

ป.ล.น้องมีนฉุดฉวยพี่มาเข้าฝันน้องมีนตามที่น้องมีนรีเควสมาแล้วเด้อออออ          อย่าเพิ่งวิ่งหนี(ความน่ากลัว)ของพี่ไปก่อนหล่ะน้องมีน    ก๊ากกกกกกก

รูปนี้น่าจะเมื่อประมาณ  15    ปีมาแล้วนะคะไอ้เสือน่าจะประมาณ  3   ขวบเป้นช่วงชีวิตที่น่ากลัวที่สุดในชีวิตของท้าวแชร์เลยฮ่า

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ย. 50 12:11:15

จากคุณ : ตัวเล็กอ้วน - [ 26 พ.ย. 50 13:58:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom