Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

~*ปากสีชมพูน่าจูจุ๊บ*~

ตอนนี้ปากคล้ำมากเลยค่ะ ไม่ใช่เพิ่งจะมาคล้ำนะคะ

มันคล้ำมานานแล้วค่ะ ใช้อะไรมันก็ไม่มีวี่แววว่า มันจะดีขึ้นเลยค่ะ

กลุ้มมากเลย ทาลิปก็ไม่สวย บางทีไม่อยากแต่งหน้า อยากจะโชว์ผิวบ้าง ก็ทำไมได้ค่ะ เพราะปากดำ

ลองsearchหาดูแล้ว ก็เจอกระทู้ที่พูดถึง สีผึ้งแม่เลียบ ไม่ทราบว่าใช้แล้วได้ผลดีจริงๆหรือป่าวคะ

แล้วก็เจอบางคนโพสบอกว่าใช้ครีมหลอดของวุฒิศักดิ์ทาแก้ปากดำก็หายอ่ะค่ะ

เลยอยากถามว่า

1.ระหว่างสีผึ้งแม่เลียบกับยาของวุฒิศักดิ์เนี่ยใช้อย่างไหนได้ผลกว่ากันค่ะ แล้วเพื่อนๆแนะนำอันไหนค่ะ

สุดท้ายนี้ขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนที่เข้ามาให้ความกระจ่างและแนะนำสิ่งดีๆให้นะคะ

ช่วงนี้อากาศเริ่มหนาวแล้วยังไงก็รักษาสุขภาพ และ ผิวพรรณของทุกคนให้เด้งดึ๋งน่าสัมผัสไปอีกนานๆเลยนะคะ

จากคุณ : ~*_peppu_*~ - [ 27 พ.ย. 50 01:43:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom