Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มาแล้วคับผมมาแล้วคร๊าบบบ ชวนมาดู review ครั้งที่ 11 รีวิวที่จะช่วยบำรุงและปกป้องผิวหน้าในยามกลางวัน กับ เดย์ ครีม8ชนิด

อ๊ะ ๆ เพื่อน ๆ คงคิดว่า ป่านนี้ โต๊ะเครื่องแป้งของกระผม คงล้นหลามไปด้วยสกินแคร์ แต่ว่า ม่ายช่ายยยแบบนั้นหรอกคับ  เพราะตอนนี้ โต๊ะเครื่องแป้งของกระผม ก็มีแต่สกินแคร์ที่กระผมยังใช้อยู่แค่นั้นอ่ะคับ เพราะว่าสกินแคร์ที่กระผมรีวิวมาทั้งหมด เป็นสกินแคร์ ที่เคยผ่านหนังหน้าของกระผมมาแล้ว มีทั้งดีและไม่ดี อันไหนไม่ดี ก็ยกให้คนอื่น และก้จะไม่ซื้อยี่ห้อนั้นมาใช้อีก  อันไหนดีก็สลับมาใช้เรื่อย ๆ  เพราะกระผมไม่เคยใช้ยี่ห้อเดิมตลอด ต้องเปลี่ยนไปเรื่อย ๆ
        อันไหนแพ้ก็ต้องตกเป็นของพี่สาวของกระผมทั้ง 2  และตอนนี้หม่อมแม่ของกระผมก็เอากับเขาด้วย
    " สวยด้วยของฟรีกันจิ ๆ " ของฟรีนี่ดีจิง ๆ แม่ลูก 3 คนหน้าเด้งกันมาเชียว  ส่วนกระผมนี่สิ แพ้มาสิวขึ้น ต้องมานั่งอิจฉา 3 แม่ลูกต่อไป
    ปล. ต้องขอขอบคุณเพื่อน ๆ ที่มาให้กำลังใจเรื่องแมวเหมียวด้วยนะคับ
     อีกอย่างต้องขออภัยป้าก่งก๊ง และเพื่อน ๆ ที่อยากเห็น รูป ปลากรอบ ก่อน และหลัง ใช้ผลิตภัณฑ์  พอดีว่ากระผมไม่เคยถ่ายรูปเลย ก็เลยไม่มีรูปก่อนหลังใช้ มาให้ดูกัน อีกอย่าง กลัวว่าดูแล้วจะขวัญเสียกันป่าว ๆ

จากคุณ : ปั้นเจ้าสำอาง - [ 29 พ.ย. 50 16:22:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom