Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ลบรอยด่างดำวง รักษาสิวที่เป็นผดๆ และ เม็ดที่อักเสบ ทำให้หน้าขาวขึ้น ราคาเด็กนักเรียน ครีมยี่ห่อไหนดีครับ

ตอนนี้ใช้ นีเวีย และ สมูทอี สะคับ   ผมรู้สึกว่าหน้าไม่มัน แต่ สิวมันขึ้นเยอะกว่าเดิมอีกอะครับ

เลยอยากมขอความเห็นจากพี่ๆโต๊ะเครื่องแป้งหน่อยน่ะครับ ว่าใช้ครีมของอะไรดี

แนะนำหลายๆอย่างก็ได้ครับอยากให้หน้ากลับมาใสเหมือนเดิมอะครับ

ขอราคาไม่ต้องแพงมากนะครับ อย่าเกิน500อะครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 29 พ.ย. 50 21:29:09

จากคุณ : KorosukE~ - [ 29 พ.ย. 50 21:28:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom